[ad_1]
Sáng 18/2, UBND tỉnh Quảng Bình phối hợp với Bộ Nông nghiệp và Phát triển nông thôn tổ chức lễ phát động “Tết trồng cây đời đời nhớ ơn Bác Hồ” cấp quốc gia Xuân Tân Sửu 2021.
Dự Lễ có đồng chí Đặng Thị Ngọc Thịnh, Phó Chủ tịch nước CHXHCN Việt Nam; đồng chí Lê Khánh Hải, UVTW Đảng, Phó Chủ nhiệm Văn phòng Chủ tịch nước và lãnh đạo các bộ, ban, ngành Trung ương. Về phía tỉnh Quảng Bình có đồng chí Vũ Đại Thắng, UVTW Đảng, Bí thư Tỉnh ủy; đồng chí Trần Hải Châu, Phó Bí thư Thường trực Tỉnh ủy, Chủ tịch HĐND tỉnh; đồng chí Trần Thắng, Phó Bí thư Tỉnh ủy, Chủ tịch UBND tỉnh; các đồng chí trong Ban Thường vụ Tỉnh ủy; các đồng chí Phó Chủ tịch HĐND, UBND tỉnh; lãnh đạo Đoàn ĐBQH tỉnh và các sở, ban, ngành, đoàn thể, địa phương trong tỉnh.
[ad_2]
Source link